Shirin na wannan lokaci zai duba muhimmancin sallah ta layya da kuma yadda al'umma suka jure domin gudanar da ita a bana, ...
Wannan biki na zuwa ne a daidai lokacin da lamura suka yi tsauri, musamman ta ɓangaren tattalin arziƙi. Shiga alamar sauti ...
Manchester United ta ƙara yawan ribar da take hasashen za ta samu a cikin wannan shekarar, sakamakon nasarar da ta samu na ...
West Ham United, ta yanke shawarar ci gaba da aiki tare da kocin ‘yan wasanta Nuno Espirito Santo, duk da koma bayan da suka ...
Koma shafin farko / Afrika Ministocin ƙasashen AES sun yi wata ganawa kan tsaro a Yamai Ministocin harkokin cikin gidan ƙasashe uku mambobi a ƙungiyar AES sun gudanar da taro a birnin Yamai na ...
Ma’aikatar harkokin wajen Birtaniya ce ta sanar da matakin ware maƙudan kuɗaɗen da gwamnatin ƙasar ta yi a yau Alhamis, don taimakawa Jamhuriyar Dimokraɗiyyar Congo kan wannan sabon iftila’i na ...
Babbar Kotun Tarayya da ke Abuja a Najeriya, ta yanke hukuncin cewa tsohon shugaban ƙasar Goodluck Jonathan, na da damar ...
A yau ne ƴan majalisar dokokin Senegal sun zaɓi korarren firaministar ƙasar Ousmane Sonko a matsayin shugabansu, jim kaɗan ...
Jami’an tsaron Najeriya sun ƙaddamar da shirin ceto mutanen da aka sace da safiyar litinin ɗinnan da ke garin Yashikira na jihar Kwara da ke arewacin Najeriya.
Hukumomin tsaron Amurka sun ce jami'an tsaro sun harbe wani mutum da ya bude musu wuta a wurin shingen bincike na Fadar ...
Jami'iyyar APC mai mulki a Najeriya ta ayyana Shugaban ƙasar mai ci Bola Ahmed Tinubu, a matsayin wanda ya lashe zaɓen fidda gwani da ta gudanar, da ƙuri'u miliyan 10 da dubu 999, inda ya kada abokin ...
Sakataren Harkokin Wajen Amurka, Marco Rubio, ya sauka a birnin Kolkata na ƙasar India domin fara wata gagarumar ziyarar aiki ...
Some results have been hidden because they may be inaccessible to you
Show inaccessible results